ทีมธันวาคมค่ะ

แม่ๆทีมธันวาคมเป็นยังไงบ้างค่ะ ท้องแรกค่ะ กำหนดคลอดวันที่ 5 ธันวาคม 2564 ค่ะ บ้านนี้แม่อ้วนค่ะ น้ำหนักตอนนี้ 87 กิโลกรัม คุณหมอห้ามน้ำหนักขึ้นเกิน 2 กิโลกรัมต่อเดือน รู้สึกปวดหัวเข่ากับก้นค่ะ นอกนั้นไม่มีอาการอะไรเลย นอนหลับสบาย ง่วงนอนตลอดเลยก็ว่าได้ค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ เดือนหน้าคุณหมอนัดกลืนน้ำตาล 50 กรัม ใจกลัวค่ะ มีกรรมพันธุ์พ่อเป็นเบาหวานกลัวไม่รอดค่ะแม่ น้องในท้องก็ดิ้นเตะในท้องบ่อยขึ้นแล้วค่ะ🥰🥰

ทีมธันวาคมค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ