21 ตอบกลับ

22ธ.ค. รบกวนคุณแม่ให้ข้อมูลของที่แม่เตรียมคลอดได้ไหมค่ะ พอดีบ้านนี้ยังมีไม่ครบเลย เตรียมไม่ถูกสับสนมากเลยค่ะ

28 ธันวาจ้า ชวนแฟนไปซื้อของละ นางบอกว่ารีบหรอ ไปไม่ถูกเลยจ้า นางบอกเดือนหน้าก็ได้ เดี๋ยวช่วยเตรียม

ใช่ ไอเราก็กลัว อยากเตรียมพร้อมมาก มนุษย์แฟนที่ไม่รู้จักคำว่าเผื่อ เบื่อจริง

บ้านนี้ 18ธันวาจ้า แต่ยังเตรียมของน้องยังไม่ครบเลยจ้า

ธันวาค่ะต้นเดือนด้วยแต่ยังไม่เตรียม​อะไรเลย

ทยอยเตรียมแล้วจ้า ไม่แน่ใจว่าครบมั้ย 555

คลอดวันเดียวกันเลยคะ​ ทยอยซื้อขอบางละคะ😊

VIP Member

บ้านนี้เตรียมครบหมดแล้ว รอซักอย่างเดียวคะ

30ธันวาคะ

วันเดียวกันเลยแม่ บ้านนี้พร้อมหิ้วแล้ว

VIP Member

กำหนดคลอด 25 ธันวา พร้อมหิ้วแล้วจ้า..

พวกยามีอะไรบ้างค่ะ ยังม่เตรียมเลย