23 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ ของเรากำหนดคลอด 22 กันยานี้เดินไม่ได้เลยปวดจิ๊มิมากปวดหลังบางวันปวดจนร้องไห้แค่บอกตัวเองว่าทนอีกสักนิดนะ

เหมือนกันเลยค่ะคลอด36+4น้ำหนัก2780กำหนดคลอด23กันยายน❤️สมบูรณ์แข็งแรงดีค่ะ

น้องน่าชัง🥰🥰👶👶

เหมือนกันค่ะ น้องแตกวันที่ 9 สิงหาคม 34+3 วีค น้ำหนัก 2,470 ค่ะ กำหนดคลอด 17 กันยายนจ้า

ไม่ได้เข้าค่ะ

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้37+5​กำหน​ด​คลอด​18​กันยายน​ยัง​เงียบ​อยู่​เลย​จ้า​แม่​

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 21 กันยา ไม่มีอาการอะไรเลย แม่อยากแตกแล้ว

ตอนรอคลอดแม่ก็ไม่มีอาการปวดเลยจ้า5วัน น้องก็อยากจะออก😅 จนหมอต้องเจาะถุงน้ำคร่ำไห้ออกมา น้องออกมาเลย หมอทิ้งน้อนไว้หลายวันมากไม่ยอมไห้ออก

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้19กันยายนยังเงียบอยู่เลยค่ะอยากแตกแล้ว😄

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่ยังไม่แตก นัดผ่าวันที่9 นี้คะ

19 ก.ย. แตก 31ส.ค.ค่ะ 37w2d นน.เท่ากันเลยค่ะ 2,440g. แข็งแรงดูดนมเก่งค่ะ😊

ใช่จ้าเหมือนกัน น้องดูดวันแรกแทบไม่มีเลย ต้องใช้นมชงโรงบาลเสริมก่อน พอตกอีกวันแม่คัดนมมากน้ำนมแม่ไหลตลอด ไหลเป็นทางเลยจ้า

สิงหายังไม่คลอดเลยค่ะเลยกำหนดมาแล้วตั้งแต่วันที่29😂😂😂

ยินดีด้วยค่าแม่ บ้านนี้ 37+2 กำหนด 20 ก.ย. อยากแตกแล้ว 😆😆

วันเดียวกันเลย..แต่ช่วงนี้ปวดจิมิมากๆเริ่มเจ็บเตือนแล้ว อยากแตกแล้ว🥰