44 ตอบกลับ

33+5หมอยังไม่ได้ซาวให้เลยค่ะ วันที่30ซาวดูเพศ

ไม่ถึงกันยาหรอกค่ะน้ำหนักน้องมาไวมากค่ะ😁

ออค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่เเละลูกแข็งแรงไปทั้ง2นะคะ

แก้ม จมูกมาเต็มเลย น่ารักน่าชังจังเลยคะ😍

ขอบคุณค่ะ 🥰❤️

ครบกำหนดคลอด จริงๆวันไหนคะแม่ ตัวโตไวมาก

กำหนด 2 กย ค่ะแม่ ❤️

28w1221 กรัมหมอบอกว่าน้อยคะเเม่เครียดเลยคะ

บำรุงเยอะๆค่ะเเม่ อย่าเครียดนะคะ สู้ๆค่ะ❤️

คุณแม่บำรุงแบบไหนคะ บอกต่อหน่อยค่ะ 😊

บ้านนี้ทานน้ำเต้าหู้ กล้วยน้ำหว้า ไข่ต้ม โปรตีนอัดเม็ดค่ะแม่ ❤️

33 ยังไม่รู้เลยคะ หมอไม่ได้ซาวให้ 😅😅

ขอบคุณมากค่ะ เช่นกันนะคะ 😊😍

VIP Member

บ้านนี้ 35+1 นน.2690 g .. แก้มเปงซาลาเปาเยยย

ต้าวแก้ม ❤️ แข็งแรงๆนะคะ

แฝดชายค่ะ27+6น้ำหนักน้อง1300อีกคน1259ค่ะ

จ้ำม่ำมากค่ะ เจ้าตัวน้อยยยย 🥰🥰

ขอบคุณค่ะ❤️