64 ตอบกลับ

กำหนดแตก25จ้าแต่วันนี้เจ็บเตือนหนักมากเจ็บเป็นพักๆเจ็บทีน้ำตาจะไหลถ้าไม่หายคงได้ไปหาหมอคืนนี้😂😂

เหมือนกันค่ะ ยังเงียบ วันนี้หมอนัด หมอบอกเด็กพร้อมล่ะ รอเเค่ปวดท้องคลอด มีมูกเลือด มีน้ำเดิน

VIP Member

วันเดียวกันเลยค่ะ มีเจ็บเตือน มา4 วันแล้ว วันนี้เพิ่งจะมีมูกออกมา แต่ยังไม่ใช่มูกเลือด

เงียบเหมือนกันคะแม่ทีมสิงหาบางคนก็แตกแล้วบ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้กำหนดคลอด 31 ก.ค. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

กำหนดวันเดียวกันค่ะเงียบกริบเลย

TapFluencer

ยังค่ะ โดนหมอนัดเร่งคลอด 22 ก.ค.นี้แล้ว 40+2 วีคแล้วค่ะ

วันเดียวกันเลยคะ หมอนัดแอดมิทวันอาทิตนี้แล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้39+6เเล้วยังเงียบยุเลยค่ะ หมอนัดผ่า24กค ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอดพรุ่งนี้จร้าแต่ยังเงียบยุเรย

ยังเหมือนกันจ้ะรออยู่เหมือนกันเงียบเชียว