12 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ บ้านนี้น้ำหนักขึ้นเดือนละ2-3กิโล ตอนนี้27w5dน้ำหนักขึ้นมา16กิโลแล้วค่ะ คุณหมอบอกน้ำหนักขึ้นเยอะ ให้ตรวจฉี่ รอผลหมอบอกว่าฉี่ปรกติ กังวลว่าจะได้กลืนน้ำตาลเหมือนแม่ๆบ้านอื่นไหมน้ออ

ตรวจตอน26วีค2วันจ้าบ้านนี้พึ่งโดนให้กินน้ำตาลตรวจหาเบาหวานวันที่19จ้า

ตรวจตอน 25 w ค่ะ ค่าน้ำตาล127 ปกติดีค่ะ #ทีม4พย ค่าาา

พึ่งได้ตรวจวันนี้เลยค่ะ 31 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ตรวจ lab2 และกลืนน้ำตาลตอน 28w ค่ะ

เราตรวจตอนอายุครรภ์2เดือนค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอน 26 W คะ

Super Mum

บ้านนี้ตรวจตอน 28w ค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอน24wคะ

บ้านนี้ตรวจ25wคะ