37 ตอบกลับ

บ้านนี้7เดือนก็เริ่มทยอยชื้อแล้วค่ะชื้อที่จำเป็นจะไปใช้ในโรงพยาบาลก่อนค่ะเผื่อฉุกเฉิน รอน้องออกจะชื้ออีกทีเพราะคนแก่ทางบ้านถือค่ะ ว่าอย่าชื้อก่อน เอาไว่ออกค่อยชื้อชื้อที่จำเป็นไว้ใช้ที่โรงบาลพอค่ะ

ขอบคุณคำตอบจากทุกคนค่ะครอบครัวไม่ได้ถือเรื่องซื้อก่อนซื้อหลัง แต่เราอ่านเจอมากๆแล้วคิดไปเอง ค่ะ ตอนนี้5เดือนตื่นเต้น มากๆกับของลูก🙏🙏🙏💕

บ้านนี้ยังไม่ซื้อจ้า เขาถือกันค่ะ8เดือนกว่าๆถึงจะซื้อได้ แต่ในใจอยากซื้อแล้วค่ะ😂

เริ่มทยอยซื้อและทยอยซักตอน7เดือนค่ะ บ้านนี้จะซื้อก่อนไม่ได้ โดนผู้ใหญ่ห้ามค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซื้อตอนหกเดือน เจ็ดเดือนซักแพ็คกระเป๋าเตรียมไว้เลยค่ะเผื่อฉุกเฉิน

บ้านนี้35wเกือบ36wพึ่งซื้อค่า ช้าไปหน่อย 😅😅 ถ้าให้ดีซื้อตอน7เดือนกำลังดีค่ะ

ตอนนี้5เดือนแล้วค่ะ กะว่าวันที่18นี้ถ้ารู้เพศก็จะเริ่มทยอยซื้อเลยค่ะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่รู้เพศตอนนี้7เดือนกว่าแล้วเหลืออีก80%

บ้านนี้ซื้อตอน7เดือนค่ะรู้เพศก็เริ่มทะยอยๆซื้อเลยจ้า

4เดือนค่ะ รู้เพศแล้วก็เริ่มทยอย​ซื้อเลย