17 ตอบกลับ

พี่ที่ทำงานไปซาวด์ทีไร น้องก็โชว์จู๋ทุกรอบเลยค่ะ เห็นเป็นจู๋เลย เห็นตั้งแต่ 12 วีค เลย แล้วแต่ท่าน้องมั้งค่ะ

เรา25+1w แล้วยังไม่รู้เลยรอนัดวันที่19น้องจะให้เห็นไหมถ้าน้องไม่ให้ดูก็คงอีกนาน

บ้านนี้รู้เพศตอน18+5ค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ ขึ้นอยู่กับท่าของน้องด้วยนะค่ะแม่🥰

แม่บ้านนี้ 25วีคค่ะ ป้าหมอบอกว่าเป็นช่วงเวบาที่จะเห็นเพศชัดและชัวเลยคะ

บ้านนี้15Wค่ะ รู้จากผลตรวจนิฟ+หมอซาววันนั้นก็โชว์ยืนยันผลให้เห็นเลยค่ะ

ทางนี้25วีค จะชัดกว่าค่ะ,ยิ่งซาวด์เพศหญิงยากมาก น้องไม่อ้าคือ จบเลย😂

TapFluencer

16 w ค่า แต่หมอบอกยังไม่ชัวร์ น้องอาจจะหนีบ เห็นอีกที 20w ชัดเจนค่า

บ้านนี้คลอดค่ะถึงรุ้ว่าลูกเป็นผู้หญิง39+1

16วีคคะ อัลลตร้าซาวด์น้องอ้าขาโชว์จู๋

31wค่ะ ได้ลูกสาวน้องอยู่ท่าก้นพอดีดูง่าย