30 ตอบกลับ

บ้านนี้34+5w ยังใม่ใด้ซักผ้าน้องเลยค่ะแม่ ขี้เกียจด้วยใม่ว่างด้วย55555 กะว่าจะซักพน.ค่ะ แม่ก้อย่าลืมเตรียมนะคะ เผื่อฉุกเฉินได้มีเตรียม😍💖

บ้านนี้ซักเองทำเอง ตอน9 เดือนรู้เรื่องเลยคะแม่ ท้องแข็ง ปวดหลังมากกกกก เร็วหน่อยก็ดีนะค่ะ😊😊

บ้านนี้ซัก28w รีด เรียบร้อย ใส่ถุงไว้ สามชั้น เก็บใส่ลัง 8เดือน ค่อยเตรียมใส่ตะกร้าไปคลอด

(ซักได้เลยเดี๋ยวกะทันหันมาลำบากน่ะค่ะ ปวดท้องตอนในพร้อมหิ้วค่ะ

เราซักตอน7เดือนและตอนแปดเดือนเก็บมาซักอีกรอบค่ะ

7เดือนค่ะ ตอนนี้ใกล้คลอดซักไม่ไหวละค่ะปวดหลัง😂

ซักได้รีบซักเลยค่ะ บ้านนี้ซักตอน 35+4 เกือบเป็นลม

ซักจะหมดแล้วค่ะตอนนี้ ท้องแก่แล้วก้มลำบากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มซัก​ 28วีคคะ รอ35​ วีคก่ซักอีกรอบคะ

หลังจากของครบก้อซักเลยค่ะ ตอนนี้ 36 w แล้วค่ะ