15 ตอบกลับ

บ้านนี้ซักตั้งแต่28วีคเลยค่ะ เพราะปวดหลังสุดๆ ท้องโตด้วยเพราะเป็นท้อง2 เเนะนำแม่อย่าใส่น้ำยาเยอะค้า เผื่อน้องแพ้😊

ใช่ค่ะปวดหลังมาก

บ้านนี้32วีคเหมืนกันค่ะยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ ยังไม่ได้ซักเหมือนกันค่ะว่าซักอยู่เดียวนั่งนานไม่ไหวค่ะปวดหลัง

มาเริ่มกันเลยค่ะแม่

เริ่มซักได้เลยน่ะค่ะ บ้านนี้เริ่มซักตั้งเเต่30+ ตอนนี้ก็ยังซักอยู่เรื่อยๆค่ะ🤣34+3 ใกล้เเตกเเล้วจะเริ่มปวดหลังค่ะ

ตอนนี้เริ่มปวดหลังมากค่ะ เดียวพรุ่งนี้ แม่ซักไว้เลยค่ะ 🥰

บ้านนี้20เมษาค่ะยังไม่ได้เตรียมของใช้น้องเลยค่ะ ยังไม่รุ้เพศค่ะ เลยไม่ก้าซื้อก่อนค้ะ รอดุวันที่6อีดทีค่ะ

จ้า .ขอบคุนค่ะ

35วีคก็ว่าจะซักเตรียมตะกร้าไปคลอดเลยจ้า ตอนนี้31+2วีค แม่นั่งซักไม่ไหวแล้วรอพ่อหยุดงานมาซักค่ะ😂

บ้านนี้ซักตั้งแต่28วีคคะ และจัดลงกล่อง ส่วนที่จะเอาไปคลอดจะใส่ถุงแยกประเภทไว้คะก่อนใส่ตะกร้า

เตรียมพร้อมมากเลยค่ะ บ้านนี้เตรียมของครบแล้ว แต่ยังไม่เอาออกมาซักเลยค่ะ😅 เดียวพรุ่งนี้ซักเตรียมแล้วค่ะ 🥰

เริ่มซักได้เลยค่ะช่วงนี้แดดดีตากผ้าแล้วหอมแดดหอมกลิ่นน้ำยานุ่มค่ะ

บ้านนี้34 สัปดาห์ยังไม่ได้ซักตอนกันค่ะ ว่าจะเริ่มซักตอนลาคลอดด

บ้านนี้ 34 วีค ทะยอยแล้วคะ นั่งนานๆแม่เริ่มปวดหลัง

TapFluencer

ยังไม่ซักเหมือนกันค่ะ จะเข้า 34 w ล่ะ