17 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นและนีเวียกระปุกน้ำเงินค่ะ เริ่มทาตั้งแต่รู้ว่าท้องเลย

ครีมอีฟ Eve's ทาตั้งแต่รู้ว่าท้อง 8วีค ยันตอนนี้ 32วีค ไม่มีรอยแตกลายใดๆ ท้องเนียนสวยค่ะ

ครีมอีฟ เหมือนกันจ้าตอนนี้ 37 week แล้ว ไม่มีรอยแตกลายเลยจ้า

ใช้ดีทุกตัวเลยจ้า แบรนด์อีฟส์☺️☺️☺️

บูสเตอร์อีฟค่ะ มาตั้งแต่ยังไม่ท้องถึงตอนนี้ก็ใช้อยู่ค่ะ

ใช้บูสเตอร์ของ eve's ค่ะ บำรุงได้เลยเมื่อรู้ตัวว่าท้อง

VIP Member

ขอบคุณแม่ๆทุกคนสำหรับคำแนะนำนะคะ 😊

ใช้ดีค่ะ หายคันด้วย