68 ตอบกลับ

ท้องเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ทางนี้ใกล้คลอดแล้ว ได้ลูกชายจ้า

ท้องแบบนี้ล่ะค่ะแม่ๆ ช หรือ ญ ค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ😊

ท้องคล้ายๆกัน ของบ้านนี้ ลูกชายค่ะแม่ 😊 ขอให้รู้ไวๆนะคะ

ทรงท้องบอกไม่ได้จริงๆค่ะ แต่ถ้าชอบแอบน่าจะผู้หญิงนะคะ

ท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ รอลุ้นตอนคลอดเลยแม่ตื่นเต้นดีค่ะ

ท้องทรงเดียวกันเลยค่ะไปซาวคลีนิคหมอว่าผู้หญิง100%ค่ะ

น่าจะชายนะคะเพราะว่าบ้านนี้ก้ท้องแบบนี้ได้ผู้ชาย

น่าจะชายค่ะ สะดือออก ท้องแหลม ท้องออกคล้ายๆกัน

TapFluencer

ลักษณะรูปทรงท้องเหมือนกันค่ะ เราได้ลูกชาย💗

ท้องทรงเดียวกันเลยค่ะ ของบ้านนี้ได้ชายค่ะ