27 ตอบกลับ

TapFluencer

คุณหมอว่ากี่%เป็นเพศไหนคะแม่ แต่ถ้าเอาให้ชัวร์ๆรอซาวด์อีกสักรอบแม่ค่อยช็อปก็ไม่สายนะคะ บ้านนี้แอพส้มใส่ในตระกร้ารอกดสั่งอย่างเดียวค่ะ😁

หมอไม่ได้บอกเปอร์เซ็นต์ค่ะ ซาวด์รอบแรกหมอบอกแนวโน้มชาย รอบนี้รอบ2คุณหมอก็บอกน่าจะชายยังไม่ชัวเพราะเห็นยังไม่ชัดค่ะ 😂

พึ่งไปซาวน์มาเมื่อวาน หมอว่า ผญ.80% อีก 20%ค่อยลุ้นผช.เดือนหน้า กำหนดคลอด 18 พ.ย.ค่ะ

ทีม พ.ย. เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะริลุ้นไปหาหมอเดือนหน้าจ้า

ของเค้าทีม พ.ย.เหมือนกัน แต่หมอบอกอาจได้ผช.แต่ยังไม่ชัว😂

เหมือนบ้านนี้เลยชายจ้ากำหนดคลอดกลางเดือนหน้าแล้วค่ะ😁

ทีม พ.ย. เหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเหมือนกันรอลุ้นค่ะ

บ้านนี้พึ่งซาวเมื่อกี้ค่ะ ได้หญิง 22พ.ย ค่ะ

VIP Member

8 พย. ตรวจ nips ตั้งแต่ 12 วีคได้ผช. ค่าาา 🙋🏻‍♀️

TapFluencer

เหมือนผช.เลยค่ะ แอบเห็นเหมือนไข่น้อง😅

คุณพ่อบ้านนี้อยากได้ผช 💓💓

น่าจะได้ผู้ชายนะคะคุณแม่😊