115 ตอบกลับ

แตกเหมือนกันค่ะ จาก36 เป็น 44 แต่พอคลอดก็เริ่มค่อยๆจางค่ะ

เป็นค่ะ เป็นเยอะด้วย บ้านนี้คันมากๆจ้าทนไม่ไหวเลยเกา

เหมือนกันแม่ หน้าอกใหญ่มาก แล้วแตกด้วยไม่รู้จะหายไหม

แตกเหมือนกันจ้า แต่ไม่เยอะเท่าแม่ พยายามไม่เกาเอาค่ะ

บ้านนี้มีรอยแตกที่นมกับข้อพับข้า ที่ท้องไม่แตกจ้า 40+1w

บ้านนี้เส้นเอ็นเขียวปี๋เลยคะดำคล้ำมากด้วยแต่ไม่แตก

VIP Member

เปนเรื่องปกติค่ะท้องลายบ้างนมลายบ้างไม่อันตรายนะคะ

ถ้าเป็นแบบนี้ต้องไปหาหมอไหมคะแต่ไม่ปวดท้องอะไรเลย

ไม่อันตรายจ้า เป็นเหมือนกันค่ะ หน้าอกขยายใหญ่ขึ้น

ไม่อันตรายค่ะ แตกเหมือนกันเพราะหน้าอกใหญ่ขึ้นมาก