115 ตอบกลับ

ไม่เป็นค่ะแต่จะมีรอยแตกแบบนี้ไม่หายค่ะแต่ทายาก็จะจางลงค่ะ

ไม่มีอันตราย​เลยคะแค่ตอนลูกหย่านมแล้วนมเล็กลงแล้วก็เหี่ยว😔

บ้านนี้แตกที่นมพอใกล้คลอดก้หายไปนะคะแต่ที่ท้องไม่หายเลย☹️

ปกติของคนท้องจ้ะแม่ เต้านมหรือสัดส่วนขยายจะมีรอยแตกหมดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นนิดนึงจ้า พอคลอดเสร็จก็จางลงจนมองแทบไม่เห็นเลย

ไม่เป็นไรค่ะแม่บ้านนี้ก็เป็นแถมเป็นตุ่มขึ้นเต็มเลยค่ะ

บ้านนี้ก็แตกค่ะเป็นช่วงล่างเต็มเลยค่ะแต่ท้องยังไม่แตก 37w

แตกเหมือนกันค่ะแต่เค้าใช้สคับขัดผิวทุกวันจากลงเยอะมาก

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ เราแตกตั้งแต่ 10w ตอนนี้ 32w แล้วทำใจละค่ะ 🤣🤣🤣

ไม่อันตรายค่ะ บ้านนี้ด้แตกลองเอานำมันมะพร้าวทาดูนะค่ะ