4 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ดื่มน้ำเย็นค่ะ บางที่ก็เขย่าท้องเอาเพื่อน้องหลับ ลองใช้มือกดเบาๆพอโดนตัวน้องก็จะดิ้น แต่เวลาที่ลูกชอบดิ้นที่สุดคือตอนอิแม่จะนอนค่ะ😆

นอนดูมือถือตั้งนานไม่ดิ้น พอแม่วางมือถือ จัดท่าจะนอนเตรียมคึกแล้วจ้ะ ซ้ายทีขวาทีตีลังกาไปที 😆

บ้านนี้ นอนตะแคง ซ้ายทีขวาที ถีบตลอด กินน้ำเย็นน้ำหรือน้ำเปรี้ยวๆก็ได้ค่ะ แต่ถ้านิ่ง ก็จะจิ้มค่ะ น้องสู้มือมาก

เราจิ้มท้องค่ะ ลูกเราตอนอยู่ในท้องนางหลับดุเดือดมาก ติ้มแกล้งให้ดิ้นลูกเดียว กระตุ้นแบบอื่นนางไม่สนใจเลย

VIP Member

กินข้าว และเตรียมตัวนอนค่ะ (ตอนเคลิ้มๆเนี่ย ดิ้นสุดพลัง)