82 ตอบกลับ

มันควรเลิก ตั้งแต่ตีเรา แล้วไม่สำนึกใดๆ ยังทำอีก แบบนี้ ใจหมามากค่ะ

เดินออกมาดีที่สุดค้ะ มีพ่อแบบนี้ไม่มีดีกว่าค้ะ สุ้ๆน้ะค้ะ

โฟกัสที่ลูกคนเดียวพอคะ อันไหนเป็นทุกข์มากๆตัดทิ้งไปคะ

เดินออกมา และรักตัวเองก่อนค่ะ สู้ๆ ต่อไปเพื่อลูกนะคะ

เดินออกมาดีกว่าค่ะเพือตัวเราและเด็กในท้องด้วยนะค่ะ

ถึงอยู่กินกันไปก็ไม่เจริญหลอกแค่นี้ก็รู้อนาคตแล้ว

VIP Member

ถ้าทนอยุ่คุณแม่ก็จะเจอแบบนี้เรื่อยๆแม่คิดเอาเองคะ

VIP Member

ควรออกมาค่ะ อยู่ไปอาจจะมากกว่าแค่ทำร้ายร่างกายค่ะ

ไม่รู้คุณคิดอะไรแต่เป็นเรา เราไม่เอานะผชแบบนี้

เป็นพุชายที่น่ากลัวน่ะค่ะ คิดถึงลูกเยอะๆน่ะคะ