82 ตอบกลับ

เลืกเถอะค่ะแม่ย่าทนเลย ขหนาดเราท้องลูกเขาอยู่เขายังทำกับเราขหนาดนื้ เราไม่ใช้ทื่รองมือรองเท้าเขาน่ะขหนาดลูกเขาแท้ๆเขายังคิดจะทำร้ายแล้วเราละแค่เมืย พ่อแม่เราก็ยังมื ถ้าอยู่ต่อ ต่อไปเขาอาทำรุนแรงกว่านื้

เป็นเราออกมาค่ะ ไม่ทน ถ้าคิดว่าทนเพื่อลูกมีพ่อ แบบเลวๆ ไม่ ทนค่ะ สงสารลูกสงสารตัวเอง เดี๋ยวอีกสักพัก คุณแม่ ก็จะเจอเหตุการณ์ แบบ พ่อมาทำร้ายแม่ต่อหน้าลูกแล้วด่าเราต่อหน้าลูกค่ะ สงสารลูกต้องมาทนเจออะไรแบบนี้

ง่ายๆค่ะ คุณไม่รักตัวเองและลูกก้อทนเป็นกระสอบทรายให้เขาค่ะ ไม่เข้าใจไปเสียดายอะไรกับผู้ชายแบบนี้จนกลุ้มจนได้โพสถาม ไม่รักตัวเองก็นึกถึงลูกหน่อยค่ะแม่ สมควรทิ้งมันตั้งนานละผู้ชายเลวๆแบบนี้

แม่ก้อลองคิดดูนะคะว่าให้อภัยเค้ามากี่ครั้งแล้วสุดท้ายก้อเป็นเหมือนเดิมก้อเจ็บตัวเหมือนเดิมขนาดมีลูกก้อยังคิดไม่ได้..(สำหรับเเม่บ้านนี้นะคะเป็นให้ได้ทุกอย่างยกเว้นเป็นของตายค่ะ) สู้ๆนะคะแม่

ทนเพื่ออะไรคะ สันดานเหี้ยแบบนี้ให้มันอยู่คนเดียวไป มันไม่ได้เป็นไบโพล่าอะไรทั้งนั้นแหละค่ะ แต่มันคือสันดานคนเลว ! อยากอยู่ในสภาพแบบนี้ต่อไปหรือจะถอยออกมาอันนี้ก็อยู่ที่คุณแล้วล่ะค่ะ .

VIP Member

ฟ้องได้นะคะถ้าจดทะเบียนสมรสแล้วไม่ควรให้อภัยหรอค่ะบ้านนี้แฟนนอกใจตอนท้อง7เดือนโทรคุยกันเช้าเย็นด่าเราอย่างกับหมาแล้วห้ามเราไปยุ่งกับผู้หญิงคนนั้นทั้งที่ผู้หญิงก็รู้ว่ามีเมีย

เป็นเราไม่สนใจใครหน้าไหนทั้งนั้นไม่ว่าผุ้ใหญ่ทางนั้นจะดีสักแค่ไหนแต่ผัวเฮงสวยทำร้ายร่างกายทั้งที่ท้องยุ ก็บ่เอาบ่อยุ่เด้อคร้าถึงยุไปอาจจะแท้งก็ได้เพราะผัวเป็นไบโพล่านี่ละค่า

ถ้าเป็นเรา เราจะไม่ทนอยู่ให้เขาทำรายรางกายหรอก เราจะกลัยไปอยู่บ้านพ่อแม่ เพราะถ้าคนรักจริงเขาไม่ทำกันแบบนี้หรอก ขณะท้องยังจะเตะท้องเลย ถ้าคลอดออกมาจะไม่ทำร้ายลูกหรอ

ถ้าเป็นเรานะคะ โอกาสก็ไม่ได้มีไว้ทำผิดแล้วผิดอีก เขายังไม่สำนึกเลย แล้วกับลูกเขาไม่ควรที่จะทำแบบนั้น รู้ว่าเราท้องเขาควรที่จะใส่ใจเราสิคะ ไม่ใช้จะทำอะไรกับเราก็ได้

ออกมาเถอะค่ะแม่ ถึงจะแต่งงานแล้วแต่มีสามีเลวๆไม่รักลูกทำร้ายทั้งเราทั้งลูกในท้องเราแบบนี้ ออกมาแล้วแจ้งความเอาให้ถึงที่สุดเลยค่ะ อย่าไปเสียดายเวลากับผู้ชายแบบนี้