38 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยว คะ บ้านนี้ ท้อง กลม มาก มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว แต่พอหมอ ซาว์เพศ ได้ ลูก ชายจ้า😁

ของเราท้อง3ค่ะแหลมเหมือนกันค่ะ4เดือนครึ่งค่ะหมอนัดซาว5เดือนรู้เพศค่ะ

แหลมมากแม่ ท้องแรกเป็นผู้หญิง มาท้องนี้ผู้ชายจ้า แตกต่างกันมากเลยคะ

ไม่เสมอไปจร้าบางคนได้ลูกสาวก็แหลมจร้า บ้านนี้กลมบ็อกได้ลูกชาย

บ้านนี้ท้องกลมได้ชายจ้า แต่รอลุ้นตอนคลอดเพราะพ่ออยากได้หญิง

อัลตร้าซาวด์เท่านั้น ลักษณะท้องกลม ท้องแหลมบอกเพศลูกไม่ได้

ไม่เสมอไปค่ะแม่ นี่ทั้งท้องเล็ก แหลม แถมต่ำอีก แต่ได้ ผญ.

VIP Member

ท้องแหลมเหมือนกันเลยค่ะ ผู้ชายค่ะ ถ้าท้องกลมจะผู้หญิง

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ บ้านนี้ท้องแหลมหมอบอกได้ลูกสาวคะ

มันไม่เกี่ยวน่ะขนาดพี่สาวเราท้องกลมยังได้ลูกชายเลย