28 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ถามยายที่บ้านแกบอกน้องกลับหัวแล้วผมน้องเสียดสีกับจิมิ้ค่ะ ความรู้สึกเหมือนมีหนวดมาจิ้มที่ผิวเราค่ะ

เราก็พึ่งเป็นคะ วันแรกเลย เหมือนยืนๆแล้วรู้สึกเสียวๆเหมือนฉี่จะไหลเลย เด็กกลับหัวแล้ว เลยอาจจะไปดิ้นโดนท่อปัสสาวะคะ34+5วีค

จ้า ใกล้แล้ว อยากเจอหน้าตัวเล็กจังเลย😂

เป็นเหมือนกันคะ ตอนนี้ 30/1 วันละคะ กำหนดคลอด 7 ตุลาคมคะ พลิกตัวก็เจ็บปวดฉี่ก็เจ็บต้องจับไว้เวลาเดิน

แม่บ้านนี้ก้อเป็นคะ ดิ้นทีเจ็บเสียวที่ช่องคลอดเลย #ตอนนี้36+1week หมอนัดผ่าคลอด 15 สิงหาคม

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ตอนนี้แค่27สัปดาห์ค่ะ. แต่จะฉี่กลางวันบ่อยกว่ากลางคืนค่ะ😄

ลูกกลับหัวแล้วค่ะ อาจจะขยับไปโดนระบบปัสสาวะ เกิด เสียว จี้ด ๆ ปกติค่ะคุณแม่

เป็นเหมือนกันเลยคร้า เพิ่ง25weekคร้า เวลาน้องดิ้นเสียวท้องน้อยจี๊ดเลยคร้า

น้องตัวโตขึ้นจึงไปเบียดกระเพาะปัสสาวะค่ะแม่ แต่ไม่อันตรายจ้ส

เสียวๆเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอดเดือนหน้า ตอนนี้37w รอเจ็บเตือนอยุ่

เป็นเหมือนกันค่ะลุ้นทุกวันอยากคลอดแล้ว38+4w กำหนด9สิงหา