42 ตอบกลับ

ไม่ชอบเหมือนกันค่ะ​ บ้านเรากดทุกเม้น​ไลท์ทุกรูป มีแซวใต้คอมเม้นตลอด​ #เกลียดแบบไหนได้อย่างนั้นจริงๆนะแม่, 😂

ของเราสิแรกๆก็แค่กดไลท์หลังๆมาแชทกันเลยจร้า จับได้ตอนท้องเจ็ดเดือนเปฌนอะไรที่เจ็บปวดและเสียความรู้สึกมาก

เราว่าปกติของผู้ชายจ้า เราไม่ได้คิดอะไรอยากกดๆไป อยากทำอะไรทำไปเลย ขอแค่ไม่นอกใจแอบไปคุยกับใครก็พอแล้ว

ไม่ชอบพวกที่ชอบโชว์ค่ะ คือถ้าเป็นพวกนางแบบถ่ายออกมาสวย ๆ คือไม่ว่าเลย แต่นี่ใครก็ไม่รู้แล้วก็มาลงรูปโชว์

สามีเราชอบใช้เฟสเราไปกดไลค์ผู้หญิงสวย ๆ เหมือนกัน เค้าไม่มีเฟสของตัวเอง คือจะเล่นก็เล่นเฟสเรานี่แหละ

ถ้าแฟนคุณกดไลค์รูปผู้หญิงชอบโชว์ คำถามคือ คุณรู้จักสามีคุณขนาดไหน และสามีคุณเป็นคนไว้ใจขนาดไหน

ก็เพราะว่าคือสามี ทุกสิ่งทุกอย่างย่อมต้องระวังในการใช้ชีวิตให้มากขึ้น ยิ่งขึ้นกว่าที่ผ่านมาไม่ว่าใครก็ตาม ล้วนแล้วแต่ปรารถนาดำรงชีวิตคู่ด้วยความสงบสุข หากไม่เป็นเช่นนั้นแล้ว ก็คงเดินหน้าไปต่อไม่ได้ สำหรับคำว่าครอบครัว จริงไหมค่ะ

บ้านนี้ทั่งดูโคโยตี้ทั่งกดไลน์ปล่อยเรยคร้คิดสะว่าเรื่องไม่เป็นเรื่องแอบคุยเมือไรถึงจัดการ

เป็นปกติของผู้ชายนะคะที่ชอบดูผู้หญิงสวยหุ่นดี ขนาดเรามีลูกแล้วเรายังคลั่งดาราเกาหลีเลย

แฟนเราก็กดไลค์พวกชอบโชว์ค่ะ ที่จริงก็มีหึง ๆ บ้าง แต่ก็ต้องเข้าใจธรรมชาติของมนุษย์ผู้ชาย

ฝ่ายชายไม่ควรแสดงออกว่าชอบผู้หญิงชอบโชว์ขนาดนี้ค่ะ รู้สึกว่าไม่ให้เกียรติฝ่ายหญิง คหสต.