22 ตอบกลับ

ของเราท้องแรกไปฝากตอนกี่สัปดาห์เราจำไม่ได้ แต่ครั้งแรกไปไม่ได้ฟังค่ะ ท้องแรกเราไม่ได้ฝากพิเศษตั้งแต่แรกเราเพิ่งขอฝากพิเศษตอนใกล้คลอดแล้ว ส่วนท้องนี้ไปเมื่อวันพุธที่แล้ว อายุครรภ์14สัปดาห์ ฝากพิเศษ เจอหมอ ซาวด์ด้วย ฟังด้วย

VIP Member

ปกติจะฟังผ่านการ อัลตร้าซาวด์ ทุกรอบเลยค่ะ หัวใจของทารกในครรภ์ จะเต้น 120-160ครั้ง/นาที ค่ะ❤️

VIP Member

ฝากท้องตอน7wก็ได้ฟังแล้วค่ะ​ และซื้อเครื่องฟังเสียงในลาซาด้ามาฟังทุกวันตั้งแต่12wค่ะ

VIP Member

ฝากท้องก็ได้ฟังเลยค่ะตอน 9วีค หลังจากนั้นก็ได้ฟังทุกครั้งที่ไปหาหมอตามนัดค่ะ

ฟังตั้งแต่ 8วีคค่ะ หมอนัดทุกเดือนก็ซาวและฟังเสียงหัวใตทุกเดือนค่ะ

เรา 14 วีค เพิ่งได้ฟังเมื่อวันที่ 8 นี่เองค่ะ ตื่นเต้นมาก ดังตุ้บๆๆเลย

ของแม่บ้านนี้ฟังครั้งแรกได้ 7+2 วีค แล้วก็ฟังทุกครั้งที่ไปตรวจค่ะ

ของเรา 6 สัปดาห์ ซาวผ่านช่องคลอดได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ

เราฟังผ่านการซาวด์ช่องคลอดได้ยินเสียงหัวใจน้องตอน8weeksค่ะ

เราไปฝากท้องตอน 7 วีคคุณหมอซาวแล้วก็ฟังเสียงหัวใจแล้วค่ะ