31 ตอบกลับ

ใช่คะ บางวันกินมาอิ่มๆเปิดมาเจออวกแทบพุ่งเลยคะ

เห้นด้วยค่ะบางทีกินข้าวยุเปิดมาเจอจะอ้วกค่ะ

เพิ่งเจอเลย กำลังกินขนมอยู่ เลื่อนๆดู แทบพุ่ง

ช่วยกันรีพอร์ทดีไหมคะ แม่ก็ไม่เห็นด้วย

ใช่ค่ะ ขนาดไม่ได้ท้องเเล้วยังรับเเทบไม่ได้

😣😣😣

ภาพติดตาเลยยิ่งกินไม่ได้อยู่หนักเลยทีนี้

ตั้งแต่เช้ายังไม่หายอาเจียนเลย พอกินข้าวภาพก็ลอยมา😭

เห็นด้วยค่ะ. นั่งทำงานยุ อ้วกแทบพุ้ง😫

ใช่แล้วค่ะ กำลังกินข้าวอยู่ จะอ้วก

บ้านนี้อ้วกทุกวัน เปิดมาเจอเลย

เราเห็นแล้วเวียนหัวเลย พะอืดพะอม

ใช่ค่ะ เห็นแล้วอ้วกทุกที ไม่ใช่โลกสวยนะค่ะ เป็นช่วงเวลาที่เราแพ้ แล้วเราเปิดมาเจออะไรแบบนี้ อ้วกแตกค่ะ

ใช่ค่ะเลื่อนไปเจอแทบจะอ้วก😁😆

เพลียค่ะ