8 ตอบกลับ

VIP Member

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้คะ บางทีที่คุณหมอไม่ได้บอกอาจเป็นเพราะน้องอยู่ในท่าที่มองไม่ชัดก็ได้คะ รอบหน้าถ้าคุณหมอยังไม่ได้บอกอีกแนะนำคุณแม่ถามได้เลยนะคะ ไม่ต้องกลัวหมอคะ

บ้านนี้ไปซาวทีไรหนีบขาตลอดไม่ให้เห็นเลยจ้า แต่หมอบอกผู้ชายค่ะ 35วีคแล้วยังหนีบไม่ให้เห็นเลยค่ะ

ดูท้องเดาไม่ได้หรอกค่ะ ถ้าหมอไม่บอก เราก็ถามเลยจ้า ไม่ต้องกลัวหมอน้า.. ☺️☺️

อาจจะยังไม่ชัดเจนหมอเลยไม่บอกมั่งคะบ้านนี้ซาวด์ตอน5ด.ชัดเจนเลยค่ะ

ท้องเเบบนี้เป็นหญิงค่ะ ของเราผู้หญิง

เราก็ท้องแบบในรูปยังได้ชายเลยน้า

บ้านนี้28+4 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

VIP Member

รอลุ้นเอาค่ะ

ลุ้นค่ะ