2 ตอบกลับ

อาการเลือดออกน่าจะผลจากยาคุมค่ะแม่ 3 เดือนไม่ใช่น้ำคาวปลาละ เราก็เป็นช่วงหลังคลอดเดือนที่ 2-3 มานิดหน่อยแต่มานาน 5-6 วัน หายแล้วก็มาอีก เรากินยาคุมค่ะพอเลิกกินยาใส่ถุงก็ไม่มีเลือดออกละ

ไปหาหมอตรวจดูค่ะแม่ เพื่อความสะบายใจ

เป็นเหมือนกันค่ะ พึ่งฉีดยาคุมได้1เดือน พอถึงรอบประจำเดือนมา ป่านนี้ยังไม่หยุดไหลเลยค่ะ 9วันแล้ว🥲

แรกๆก่อนฉีดมากะปิดกะปรอยคะพอฉีดได้คบเดือนมาเยอะมาก9วันเหมือนดันคะมาหนักช่วงวันที่4-5คะ