23 ตอบกลับ

บ้านนี้ทานข้าวไร้เบอรี่ค่ะถ่ายสะดวกกว่าตอนทานข้าวขาวเยอะเลยค่ะ

ผลไม้ มะละกอสุกค่ะท้อง22wผูกเหมือนกันค่ะดื่มน้ำเยอะช่วยได้ค่ะ

หนูก็เป็นจ้าตอนนี้ได้7เดือนแล้วเเน๊ะนำกินโยเกิดรถพรุนน๊ะค่ะ

VIP Member

ทานมะละกอสุกค่ะ แล้วก็พวกผักใบเขียวที่มีไฟเบอร์ ช่วยได้ค่ะ

บ้านนี้ทานโบต้าพีจ้า ถ่ายปกติ ตอนนี้ 36 สัปดาห์ละจ้า

ทานน้ำทานกล้วยค่ะกินอาหารที่มีกากใยเยอะๆช่วยได้

กล้วยนำ้หว้า ช่วยได้ ดีมากคะ ทานแล้วได้ลูกด้วย

ทานโปรตีนโบต้าพีค่ะ ถ่ายไม่แข็ง แทบจะปกติเลย

ซื้อได้จากไหนค่ะ

กล้วย แอบเปิ้ล บีทาเก้น ค่ะ คุณหมอแนะนำมา

ทานยาระบายsonekotได้นะคะ วันละเม็ดก่อนนอน