น้องหัวกระแทกพื้นแล้วหัวโน

แม่ๆคะคือน้องหัวกระแทกพื้นแล้วหัวโนแบบนี้ทำยังไงดีคะพาไปหาหมอดีไหมคะ

น้องหัวกระแทกพื้นแล้วหัวโน
37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ปูดขนาดนี้ต้องกระแทกแรงแน่เลย พาไปหาหมอเถอะ

4y ago

คุณหมอให้ประคบน้ำเย็นตอนนี้น้องหายแล้วคะ

ไม่รู้จะเม้นอะไรเลย เป็นแม่คนแล้วนะคะ

พาไปหาหมอเลยนะคะ กระโหลกน้องยังอ่อนๆอยู่

TapFluencer

ไม่ควรโพสต์ถามค่ะ พาน้องไปหาหมอเลยค่ะ

โน เห็นได้ชัดมากค่ะแม่ พาน้องหาหมอนะคะ

4y ago

น้องหายแล้วคะขอบคุณนะคะที่เป็นห่วงน้อง

รีบไปหาหมอเลย ระวังเลือดคั่งในสมองนะ

ไปค่ะ เช็กกะโหลกข้างในด้วยเผื่อร้าว

VIP Member

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ เป็นห่วงน้อง

เอิ่มมม🙄🙄 จะบอกยังไงดีล่ะ

เอ้า แล้วแม่อยู่ทำไมละคะ