10 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่มีเลยจ้า นี่ก็จะเข้ามาหาอ่านเหมือนกัน ยิ่งท้องโตยิ่งไม่หลับเลย นอนไม่สบายปวดฉี่ก็บ่อย กำลังเคลิ้มปวดอีกละ สรุปไม่ได้นอน 55555 สู้ไปด้วยกันค่ะ

ตอนกลางคืนหลับยากเหมือนกันค่ะ ลุกมาฉี่เเต่ละครั้งกว่าจะหลับ แต่มานอนกลางวันก็หลับค่ะ😓

บ้านนี้นอนเก่งคะ วันละ 5 รอบ หลับ ชม. ต่อ ชม. เลยที่เดียว หลับจนสามีบ่น กลางคืนลุครอบเดียว

VIP Member

บ้านนี้นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันจ้าเปลี่ยนมานอนกลางวันเพิ่มขึ้น

VIP Member

นอนกลางวันค่ะบ้านนี่เพราะ7เดือนแล้ว​ ลูกมักจะชอบเปิดผับคอนดุก

ใช่ค่ะปวดฉี่ทั้งวันทั้งคืนเลย.สู้ค่ะสู้😄

ลองเปิด music for sleeping ในยูทูป คลอๆเบาๆดูนะคะ

บ้านนี้หลับๆตื่น ปวดฉี่ทั้งคืน

อยากนอนได้เเบบนี้จังค่ะ😄

ขอบคุนค่ะ