64 ตอบกลับ

ไม่เร็วหลอกคะ เราทะยอยซื้อตั้งแต่ท้องได้ 6เดือนละจ้า

บ้านนี้8 เดือนเเล้ว ยังไม่เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ5555

VIP Member

บ้านนี้เห่อลูกมาก ซื้อตั้งแต่ตั้งครรภ์ 2 -3เดือน ค่ะ

เตรียม​เถอะค่ะท้อง​แก่​กว่านี้เดินไม่​ไหว​ค่ะ

ทะยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ตอนนี้ 8เดือนกว่าแระ

บ้านเราพอรู้เพศก็เริ่มซื้อของเตรียมไว้ค่ะ 😂

VIP Member

บ้านนี้ซื้อครบหมดแล้วค่ะเพราะจะคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้5เดือนครึ่งเตรียมไว้เกือบครบแล้วค่ะ

ทยอยซื้อครบแล้วค่ะเข้าเดือนที่7ค่ะ

29วิคแล้วค่ะ​ ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย​