14 ตอบกลับ

อย่าวางใจไปนะคะ เราก็เป็นแบบนี้พอไปตรวจก็เจอติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ รักษา2เดือน-3เดือน ทรมานมาก แต่ไม่มีอาการปวดแสบอะไรเรย แค่ฉี่บ่อยมากก ตอนนี้ปกติแร้วค่ะ😂

ปกติค่ะเพราะก้เป้นเหมือนกันเข้าห้องน้ำบ่อยเพราะฉี่กะปิปกะปอยนี่แหละค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ บางทีมาฉี่ เดินกลับไปห้อง ปวดอีกแล้ว

ปกติค่ะ ถ้าไม่เจ็บแสบหรือมีอาการปวดท้อง

ปกติค่ะ บางครั้งไอยังกระปริบออกมาเลยค่ั

เป็นเหมือนกันค่ะเกือบจะทุกชั่วโมงแล้ว

เป็นเรื่องปกติที่คนท้องจะฉี่บ่อย

เป็นเหมือนกัน ปวดฉี่บ่อย ค่ะ

ปกตินะคะ

VIP Member

ปกติค่ะ