ทีมมิถุนาจ้าา

แม่ๆคนไหนอยู่ทีมเดือนไหนกันบ้างค้าา และลูกๆเพศอะไรกันบ้างเอ้ย บ้านนี้ยังไม่รู้เลย.☺️#ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ทีมมิถุนาจ้าา
101 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนด 11/6/65 จ้า ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน รอลุ้นวันที่ 20 นี่จ้า

Post reply image

กำหนดคลอด6มิ.ย.คะ หมอนัดวันที่8ม.ค.หวังว่าจะรู้เพศนะคะ

เดือนมิถุนาเหมือนกันค่ะ ยังไงไม่รู้อ่ะ ลุ้น20นี้ค่ะ

มิถุนายน ท้องแรกค่ะ น้องไม่ใช้เห็นน้องนอนขดตัวค่ะ

เดือนมิย.เช่นกันค่ะ น้องหันก้นค่ะเพศยังไม่แน่ชัด

ทีมกุมภาพันธ์ค่ะ 20 กุมภาพันธ์ รอลุ้นเพศจ้าท้องแรก

ทีมมิถุนายนค่า 10 ม.ค. มีนัดรู้ผลดาวน์ อาจจะได้ลุ้นเพศ

3y ago

เจาะดาว รอผลกี่วันค้ะคุนแม่

มิถุนาเหมือนกันจ้า ได้ลูกชายสมใจพ่อเขาแหละ☺️☺️

12มิถุนายน ยังไม่รุ้เพศเลยจร้า รอลุ้นวันที่10จร้า

TapFluencer

มิถุนายนเหมือนกันค่ะ....แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

Post reply image