101 ตอบกลับ

มิถุนาเหมือนกันจ้า แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ🎉

ทีม 8 มิถุนายนจ้า เราตรวจนีฟตี้ ได้ผู้ชาย ☺️

21มิถุนาจ้า ผู้ชายจ้า ตรวจโคโมโซมเหมือนกัน

มิถุนาเหมือนกันจ้า รอลุ้นเพศวันที่6นี้ค่ะ

เดือนมิถุนาเหมือนกันค่ะ27มกรานี้รอลุ้นค่ะ

ทีมมิถุนาคร่า .. คุณลุงหมอบอกว่า น้องผู้ชาย

มิถุนายนเหมือนกันรู้เพศแล้ว ได้ผู้ชายจ้า

บ้านนี้22มิถุนาจ้า ท้อง2 รอลุ้นเพศ21นี้จ้า

เดือนมิถุนาค่ะทางนี้ได้ลูกชายคนแรกค่ะ

เดือนมิถุนายนค่ะได้ผู้ชายท้องสองค่ะ