8 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด12นี่คะดิ้นเฉพาะตอนกินอิ่มเเค่ไม่กี่ครั้ง ส่วนมากจะดิ้นไห้พาเดิน😂 ไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยคะ สงสัยอยากสร้างบ้าน🫠

น้องดิ้นเบาเพราะพื้นที่มีน้อยแล้วค่ะแม่ วันนึงถ้าดิ้นเกิน10รอบก็ไม่เป็นไรค่ะแต่ถ้าดิ้นน้อยควรไปหาหมอนะคะ

13พค. เป็นเหมือนกันค่ะเเม่ต้องช่วยกระตุ้นน้องบางทีน้องอาจจะหลับลึก ถ้ากระตุ้นเเล้วยังเป็นเเนะนำไปหาหมอนะคะ

บ้านนี้ 37w6d ลูกโกงตัวเก่งมาก ท้องแข็งบ่อย ขยับตัวทีแอบจิ๊ดๆ แม่ๆต้องคอยนับการดิ้นไว้นะคะ

บ้านนี้ 37w6d ลูกดิ้นเบาเหมือนกันค่ะ แอบกังวลอยู่เลย ไม่รู้ว่าต้องไปหาหมอไหม

อายุครรภ์เท่ากันเรยค่ะ แต่ทำไม วันกำหนดคลอดไม่เท่ากันน.

บ้านนี้ดิ้นน้อยกว่าเดิมแต่ไม่เบา

ขอบคุณทุกคำตอบมากๆเลยค่ะ