1622 ตอบกลับ

กินบ่อยอยู่ค่ะพยายามลดลงเเต่เห็นเเฟนกินเลยอยากกินมั่งเเถมอากาศร้อนอีก

ไม่ทานเลยค่ะ เลี้ยงได้เลี้ยงเลย เพราะกลัวทานจนชินแล้วระดับน้ำตาลจะสะสมค่ะ

กินจ้า.เเต่กินไม่มากกินได้น่ะตอนนี้เเต่ตอนเกิดลูกเเล้วนี่สิ้กินไม่ได้น่ะ.

VIP Member

ก่อนหน้าท้องกินประจำคะ​ ติดกาแฟชานมด้วยคะ​ แต่พอรู้ว่าท้องหักดิบไม่กินเลยคะ

เราหักดิบเลยคะ​คือ​พอเมนไม่มา​เราหยุดกินทันทีเลย​ (ปกติของเรามาตรงเวลาคะ)​ เรากลัวเด็กจะเป็นอะไรคะ​ อะไรที่กินละไม่ดี​เรายอมอดไปเลยคะ​ ปกติเราทานอเมริกาโน่​ กับชาไทย​

ช่วงแรกกินบ่อยค่ะทุกวันเเลย ตอนนี้มายุกะแม่สามีต้องคอยแอบกินค่ะนานๆครั้ง

บ้านนี้กินค่ะซึ่งปกติเป็นคนไม่ค่อยชอบ แต่พอมีน้องกินเกือบทุกวันได้เลยค่ะ

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะแป๊ปซี่ไม่ได้กินเหมือนขาดอะไรไปมันหงุดหงิด😂😂😂

กินค่าา ก่อนท้องติดน้ำอัดลมมากก เดียวนี้นานๆกินที ถ้ากินทุกวันสามีด่าค่ะ😂

นานๆจะได้กินทีค่ะ เวลาออกไปเดินตลาดอากาศร้อนๆ ขอกินนิดหน่อยแก้กระหาย อิอิ

ไม่กินเลยค่ะน้ำอัดลม ตั้งแต่รู้ว่าท้อง แต่กินโกโก้ ไมโล แต่ก้อไม่บ่อยค่ะ