1622 ตอบกลับ

เคยทานครั้งนึงค่ะ พอทานท้องอืดมากนอนแทบไม่ได้จากนั่นบอกตัวเองว่าพีกก่อนค่ะ

กินแค่พอหายอยากค่ะ กินประมาณ1ส่วน4ของขวด แต่นานๆกินทีค่ะ น้ำตาลเยอะ ระวังด้วยน้า

นานๆกินนิดหน่อย อึกสองอึก พอหายอยากค่ะ ส่วนใหญ่ทานน้ำเปล่า / ขิงไม่ใส่น้ำตา

บ้านนี้กินจ้า แต่นานๆทีเวลานึกหิวจัดๆ แต่ถ้าเวลาหิวมากๆก็กินเป็นขวดคนเดียวจ้า

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะท้อง3ผู้ชายเราติดหวานมากค่ะแต่2คนผู้หญิงไม่เคยกินเลยค่ะ

VIP Member

นี่กินทุกวันเลยค่ะ กินน้ำอัดลม น้ำโกโก้ปั่นบ้าง ชาเขียวบ้าง แต่กินทุกวันค่ะ 🙂🙂

กินทุกวันเลยค่ะ ลูก3คนออกมาแข็งแรงดี แต่ทางที่ดีกินของมีประโยชน์แทนดีกว่าค่ะะ

VIP Member

ทานได้ แต่ทานได้ในปริมาณที่เหมาะสมนะคะ ในพวกน้ำอัดลม มีคาเฟอีนและน้ำตาลสูงค่ะ

VIP Member

กินได้ 2 วัน นึกถึงได้ ว่าตัวเองท้อง พอเลย กลัวมีผลต่อลูกและกระดูกตัวเองด้วยค่ะ

แรกๆกินเยอะมากไม่รุ้ว่าตัวเองท้องหลังๆมาไม่ค่อยกินนานๆกินทีพอให้หายอยากค่ะ