43 ตอบกลับ

เริ่มดิ้นช่วงประมาน18wค่ะ​ ตอนนี้5เดือนเราดิ้นชัดแล้วค่ะ​

5เดือนกว่าแล้วยังไม่ดิ้นเลยค่ะรู้สึกแค่ตอดนิดๆเอง55

บ้านนี้เริ่มตอดตอน16w ตอนนี้22+2wเริ่มดิ้นชัดขึ้นแล้วค่ะ

บ้านนี้ชอบดิ้นตั้งแต่4ทุ่มเป็นต้นไปค่ะ 65555 แม่ง่วงมาก

VIP Member

รู้สึกลูกดิ้นจริงๆ5เดือนแต่รู้สึกชัดมากๆคือ6เดือน++

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

เรายังไม่ได้ซาวเลย ว่าจะไปยุ

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะตอนนี้ลูกได้3เดือนกว่าแล้วคะฟ

หนังท้องของแม่อาดจะหนาก็ได้นะค่ะทำไห้รู้สึกช้า

บ้านนี้4เดือนตอดแล้วแต่ครั้งเดียวก็ไม่มีอีกเรย

17 วีค บ้านนี้ไม่ตอดค่ะหมุนเป็นลูกข่างเลย😂

7เดือนค่ะ ท้องจะเริ่มเคลื่อนเริ่มเป็นคลื่น