13 ตอบกลับ

เราเคยทานค่ะ น่าจะช่วยเรื่องหน้าอก ฟิต พอยาตัวนี้ออกข่าวว่าอันตราย เราเลิกทานเรยค่ะ แนะนำ ให้ปรึกษาคุณหมอ นับวันตกไข่ดีกว่านะค่ะ เราปรึกษาหมอ ที่ รพ.ทั้ง คลินิค เรย รอนับวันตกไข่อย่างเดว เดือนเดว ติดเรยค่ะ

ถ้านับวันตกไข่ ต้องมี พสพ.กับแฟนวันเว้นวัน รึทุกวัน ของช่วงตกไข่ค่ะ เราก็ทำตามที่ไปปรึกษาหมอ ช่วงตกไข่ จะมีมูกใสๆคล้ายไข่ดาวค่ะ ถ้ามีแบบนี้ รีบมีอะไรกับแฟนเรยค่ะ โอกาสติดนะค่ะ

,%ที่จะท้องใน1เดือนมีเเค่2วัน เเนะนำซื้อที่ตรวจวันตกไข่จะดีกว่านะคะ ยาเด่วนี้อันตรายค่ะ

ซื้อมาแล้ว....ไม่ติดค่ะ..😢ตอนนี้เลยต้องต้องลองหลายๆทางพร้อมกัน

บ้านนี้ทานรากสามสิบ กับโพลิก หลังจากรอมา2ปี เดือนเดียวติดเลย ตอนนี้26วีคแล้ว

อิจฉาค่ะทานรากสามสิบแล้ว...ไม่ท้องและหมอบอกกินไม่ได้แล้วค่ะเพราะเป็นพังพืดมดลูกค่ะ

เคยทานค่ะ จัดมาหลายเดือน ตอนนี้ก็ยังไม่ท้อง จนเลิกทานแล้ว

VIP Member

ไม่เคยทานค่ะทานแต่หมอเส็ง777และอาหารเสริมวิตามิน โฟลิค ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

เดี๋ยวนี้ยาพวกนี้อันตรายนะคะ ลองปรึกษาคุณหมอดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ...😄จะลองดูค่ะ

เราปรึกษาหมอแล้วทานยาสตีของวีกิ๊ฟ6เดือนท้องแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่จะลองทานดูค่ะ..😍

งั้นลองไปปรึกษาคุณหมอยังคะมีปัญหาทางด้านไหนไหม

คุณหมอเเนะนำไหมค่ะ

ถ้าทานไปแล้วบังเอิญว่าท้องอยู่ เสี่ยงแท้งนะคะ

😍😍ขอบคุณค่ะ

ไม่เคยทานเลยค่ะ เป็นยังไงหรอคะ?