36 ตอบกลับ

เราเป็นตั้งแต่ก่อนท้องค่ะ คนที่บ้านจะรู้เลยว่าก่อนเข้าห้องเราต้องเคาะประตูเบาๆเท่านั้น ห้ามเคาะดัง บางทีแค่เพื่อนบ้านจามเสียงดังหน่อยเราก็สะดุ้งแล้วค่ะ 5555555

เป็นตลอดค่ะ​ แค่สามีพูดยังตกใจเลย​ สามีเสียงจะดังมากค่ะ555​ แถมชอบทำให้ตกใจบ่อยด้วย

เปนเหมือนกันค่ะ อะไรนิดอะไรหน่อยก้อตกใจบางทีตกใจแร้วชอบกลั้นหายใจด้วย

ตอนท้องก็เป็นค่ะ หรือเรานอนพักผ่อนไม่เพียงพอเลยทำให้ตกใจอะไรง่าย

เราค่ะเสียงดังหน่อยก็ตกใจ ตกใจไปเองก็มีเป็นงี้ตั้งแต่เด็กจนโต😂

เป็นเหมือนกันค่า แค่เพื่อนเอาปากกามาโดน สะดุ้งสุดตัวเลย 5555555

เป็นค่ะ เป็นมานานแล้ว ถ้าใครมาทำให้ตกใจนี่อาจช็อคได้เลย

เราเป็นตั้งแต่ก่อนท้อง ตอนท้องก็เป็นเหมือนกัน

เป็นค่ะตกใจง่ายมากขับรถอยู่งี้ยิ่งตกใจง่าย

เป็นอยู่จ้า ตอนท้องนี่ ตัวเองแปลกๆขึ้นเยอะเรย

คลอดแล้วจ้าแม่