20 ตอบกลับ

VIP Member

เรากับสามีคุยกันค่ะตอนที่ท้อง เรื่องครอบครัวตัวเองตัดสินใจกันเองคนอื่นไม่เกี่ยวค่ะ

เราทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศเลยค่ะตอนนี้ใกล้ครบแล้วเหลือของเล็กๆน้อยๆ กำหนดคลอด 22 ต.ค.

33 วีค เตรียมของแล้วค่ะ แต่ที่จำเป็นจริงๆเตรียมไว้ดีที่สุด ไม่มีอะไรแน่นอนนะคะ

เตรียมไว้ก่อนเลยค่ะ เพราะหลังจากคลอดแล้วเราจะไม่สะดวกออกไปไหนอีกนานเลยค่ะ

VIP Member

เราซื้อครบแล้วตั้งแต่รู้เพศลูกเลยค่ะ ตอนนี้เหลืออีก 5 สัปดาห์เหมือนกัน

ของเราก้เหลืออีก5สัปดาห์ กำหนด21สิงหาจ้าเตรียมครบหมดแล้ว

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่18wค่ะแม่ คนอื่นปล่อยค่ะเอาที่เราสบายใจพอ

ไลค์ลัววววว ถูกใจแม่จัง ♥️♥️

อีก2อาทิตย์คลอดค่ะ เตรียมไว้แต่ไม่เยอะ เตรียมเฉพาะใส่ รพ.

ที่ ร.พ ขายค่ะ เเต่เเพงมากกว่าข้างนอกพอสมควรยุค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศจ้า

ทยอยซื้อตั้งแต่14wค่ะ