478 ตอบกลับ

โพสนี้เค้าโพสนานละค่ะ เป็นเดือนได้แล้วแม่ๆคงมาเห็นกันช้าเลยคิดว่าทำไมเขาคลอดเร็ว ในโพสมันไม่มีบอกว่าโพสตั้งแต่วันไหนแม่ๆเลยคงไม่รุ้กันค่ะว่าโพสนานแล้ว

ทำไมไวจังค่ะพึ่งบอกจะเข้าเดือนที่3แต่คลอดมกราคม แม่บ้านนี้ 6เดือนกว่าๆเเล้วค่ะคลอด14มกราคม แม่นับผิดหรือหมอนับผิดจ่ะ

21 มกราค่ะ แม่ท้องใหญ่จังค่ะ ส่วนของเรายังแยกไม่ออกไหนท้องลูก ไหนไขมันแม่ เป็นคนหน้าท้องหนาอยู่แล้วด้วย

โชว์ท้องลุ้นรางวัลชุดชั้นในให้นมบุตร จาก Sabina จำนวน 20 รางวัล มูลค่ารวม 10,000 บาท ฟรีๆ กันจ้า คลิก >> http://bit.ly/2KL6MIb

VIP Member

ทำไมกำหนดคลอดไวจังคะ หรือ ของเราช้า พรุ่งนี้เราครบ3เดือนพอดี แต้กำหนดคลอดของเรา เดือน มีนาคม 2563

คลอด 3 มกรา ตอนนี้ท้องยังไม่ออกเลยค้ะ ไปตรวจตอนฝากครรภ์เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ 24 นี้ไปซาวลุ้นมากค่ะ

VIP Member

11 มกราคม 63 จร้าาาา ดูดนิ้ว ยกมือไหว้ฝากเนื้อฝากตัว นอนไขว้เท้า รอแล้ววจร้าา อยู่ในท้องแบบชิวๆ

กำหนด 7/1/63 ค่ะ แต่คุณหมอบอกรอดูแม่อีกที ผ่าคลอดค่ะ ท้องที่ 3 แล้วลุ้นสุดๆ อยากได้น้องคลอด ปี63

ทำไมถึงคลอดไวอะค่ะของเรา5เดือนแล้วคลอดเดือนมกราคา16อะค่ะ.. หรือทางเพจพึ่งอนุมัติค่ะ.

ตามตารางของหมอคลอดวันที่ 5 มกราคม 2563 แต่ตามเครื่องอัลตร้าซาวด์คลอดวันที่ 7 มกราคม 2563 ค่ะ😊

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ