75 ตอบกลับ

บ้านนี้ 29 ก.ค. ค่ะ ท้องแรกตื่นเต้นมาก

VIP Member

6 กค ได้ลูกชายท้องแรกเหมือนกันค่ะแม่

จ้า

แม่หุ่นดีมากค่ะ ดูไม่รู้ว่าท้องเลย

ช่ายค่ะคนชอบทักว่าท้องเล็กมาก .... ดูแทบไม่ออก ... แต่หมอบอกท้องใหญ่กว่าที่หมอคิดไว้เยอะเลยค่ะ

31 กค. ท้อง2ค่ะ เเต่เป็นลูกสาวคนแรก

คล้ายกันเลยจ้า เรา14กค.ลูกชายคนแรก

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะคะ😍

10ก.คลูกคนแรกผู้ชายเหมือนกันจ้า

26 ก.ค ผู้ชายท้องแรกเหมือนกันจ้า

1 กรกฎา ลูกสาวคนแรกจ้า❣️❣️

6ก.ค. ลูกชายคนแรกเหมือนกันเลยค่ะ

5555 เหมือนกันเรยจ้า

VIP Member

23-24จร้าท้องเล็กเหมื่อนกันเลย😊😊

5555 แม่บ้านนี้เวลาใส่ชุดออกมาแทบดูไม่ออกว่าท้องค่ะ จนหมอทักเองเลยว่าท้องใหญ่กว่าคนอื่นเยอะมากกกก