101 ตอบกลับ

คลอด ง่ายๆนะคะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอดเดือนกันยาค่ะ😊

23 ก.ค น้องดิ้นบ่อยมาก สงสัยอยากจะแตกออกมาแล้วค่ะ

36+5 ค่ะ หมอให้เลือกวันผ่า แม่เลือกเอาวันที่2ก.ค 63ค่ะ

แม่บ้านนี้ดฝก็อ้วนตัวใหญ่ค่ะเค้าบอกว่า ออกเองไม่ได้ต้องได้ผ่า เบยจะผ่าเอกชนค่ะ

13กรกฎาค่ะอุ้ยอ้ายมากจ้าเจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ😂😂

บ้านนี้ 36+3 แล้วค่ะ อยากแตกมากๆๆ กำหนด 15 ก.ค. จ้า

บ้านนี้ก็คลอด 12 ก.ค เหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้ว

12กค มาลุ้นกันใครจะแตกก่อนแล้วเอามาอวด,😁😁

30 ก.ค อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ อึดอัดมากค่ะ

บ้านนี้ 13 กค อยากแตกมากๆแล้วค่ะอึดอัดจัง

บ้านนี้ 8กรกฎาค้ะ อยากเห็นหน้ามากๆๆเลย