39 ตอบกลับ

31 ก.ค. ค่ะ อึดอัดมาก ลุกก็เหนื่อย นั่งก็เหนื่อย นอนเฉยๆก็เหนื่อย หาท่านอนยากมาก แทบไม่ได้หลับเลยแต่ละคืน🤦🏼‍♀️

VIP Member

13 กค. ค่ะ ปวดหว่างขามากค่ะ เวลาจะลุกจะนั่งก็ลำบาก บางวันก็ปวดตรงจิมิ เวลาลูกดิ้นทีเหมือยถีบซี่โครงเลยค่ะ 😅

3 กค.จ้า นิ้วมือเท้าเริ่มบวม... เข้าห้องน้ำบ่อย.... ดึกๆๆไม่นอน เพราะลูกดิ้นเก่งมากๆๆ หมอบอกใกล้แล้วจ้าาาา

12กค.ค่ะตอนนี้ลุกบนั่งลำบากค่ะท้องแข็งเป็นพักๆปวดก้นกบมากค่ะเสียวแป๊บๆ. ปวดฉี่บ่อยมากปวดจิมิด้วยค่ะ

บ้านนี้กำหนด11กรกฎาคม.ท้องเเข็งบ่อยมากค่ะ ปวดร้าวขาหนีบกับจิมิมาก บางทีก็ปวดท้องเป็นพักๆค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 8เดือนกว่าแล้ว 19 มิถุนานี้9เดือน เจ็บปวดจิมิมากค่ะ

ปวดจิมิทุกคืนเลย สะดุ้งตื่นตลอด กลัววิตกกังวลจะคลอดก่อนกำหนดมาก กว่าจะหลับแต่ละคืน 😂😂

8 ก.ค เวลาลุก-นั่ง-เดิน ปวดหว่างขามากคะ ปวดจี๊ดๆตรงจิ๊มิ เวลาลูกดิ้นยิ่งปวดซี่โครงคะ จุกๆ

ท้องแข็งบ่อย ปวดช่วงล่าง พลิกตัวที ร้องโอ้ยเลย ปวดหลัง ฉี่บ่อย นอนไม่หลับ 2ก.ค ค่ะ

VIP Member

ปวดก้นค่ะ แล้วก็หนักท้องมาก กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับ คันเนื้อตัว ปวดหลัง

17 กค.คะ ลุกนั่งลำบาก พลิกตัวก็ยาก มีท้องแข็งบ้าง แต่ตัวเล็กดิ้นเก่งมากคะ