297 ตอบกลับ

2กุมภา​จร้า​ แต่ไม่แน่ก็น่าจะเดือน​มกราคม​คร่า☺️อยากเจอจะแย่แล้ว🤱

เช่นกันจร้า☺️☺️❤️❤️

VIP Member

4กพค่ะแต่หุ่นนี้บวมมากได้ลูกชายค่ะอยากแตกแล้วตอนนี้36+2แล้วค่ะ

คร้าขอบคุณคะท้องแรกตื่นเต้นเหมือนกันแม่ก็แข็งแรงปลอดภัยคลอดง่ายๆนะค่ะ

ใช้ครีมกันแดดครีมทาหน้า แชมพู โฟมล้างหน้าอะไรได้บ้างคะ

หาซื้อได้ตามที่ไหนบ้างคะ.

บ้านนี้ไม่วันที่ 12 ก็วันที่ 19 ค่ะ ตอนนี้มือ เท้าบวมหมดแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แม่พักผ่อนเยอะๆนะคะ

9กุมภาค่ะ เจ็บเตือนไปแล้ว1รอบจร้า คุณแม่หุ่นแซบเวอร์มากค่ะ😆

ยินดีด้วยนะคะ🎊🎊 ช่วงนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้วเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด​ 12​ ก.พ​ 63​ จ้า​ ขอให้คุณแม่คลอดง่ายๆนะค่ะ🥰

ยินดีด้วยนะคะ🎊🎊ขอให้คลอดง่ายๆเช่นกันนะคะ✌️✌️

กำหนดคลอด ก.พ เหมือนกันลุ้นทุกวันอยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้ว😊

ยินดีด้วยนะคะ ลุ้นๆไปพร้อมกันจ้า คุณแม่คนสวย☺️☺️

VIP Member

ตามกำหนด 14กุมภาพันธ์ ช่วงนี้เดินไม่ไหวแล้วค่ะ เท้าบวมแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ ❤️❤️แม่บ้านนี้ก็เริ่มเจ็บเตือน เดินไปไหนลำบากมากเลยจ้ะ สู้ๆไปพร้อมกัน✌️✌️

คุณแม่มีเคล็ดลับดูแลหุ่นยังไงบ้างคะ บ้านนี้อ้วนเอาๆ 😂😂😂

บ้านนี้กินทุกอย่างเลยค่ะ แต่จะไม่เน้นกินของมันๆ ชอบกินผลไม้โดยเฉพาะส้ม กับ ฝรั่งมากค่ะ 😀😀

14กุมภาค่ะเริ่มเจ็บเตือนแล้วน้ำหนักน้องได้3,540แล้วจ้า🤗🤗