902 ตอบกลับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องกลับมาเกิดกับคุณแม่ใหม่เร็วๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ ตอน8wเราก็มีเลือดออกกังวลมากๆเหมือนกัน ตอนนี้ได้18wแล้วคะ

พยายามไห้พ้น20wนะค่ะแม่ พ้นช่วงนี้แล้วก้อพ้นขีดอันตรายไประดับนึงแล้วค่ะ ระวังๆไห้มากๆนะค่ะ✌️✌️✌️✌️

เสียใจด้วยค่ะ อันนี้ทราบมั้ยคะ ทำไมถึงเกิดภาวะนี้ขึ้น บ้านนี้จะได้ระวังค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ เปนกำลังใจให้นะคะ🥰

เสียใจด้วยนะคะแม่ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆขอให้น้องกลับมาหาแม่ใหม่นะคะ​ ✌️✌️

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ เดี๋ยวน้องจะกลับมาอีกแบบที่แข็งแรงกว่าเดิมแน่นอนค่ะ

เราเคยเป็นอะ​ท้องแข็ง​ปวดหน่วงไม่นานเลือดไหลสักพัก​หลุด​มาเปน​ก้อนอ่ะ

เหมือนกันค่ะไปหาหมอหมอบอกไม่เป็นอะไรพอกลับบ้านน้องหลุด เสียใจด้วยนะค่ะ

เหมือนกันค่ะสุ้ๆค่ะ

TapFluencer

เสียใจด้วยนะคะ เพิ่งแท้งไปเหมือนกันครบ1เดือนพอดีน้อง3เดือนเหมือนกันเลยค่ะ

สู้ๆนะจ้ะแม่ เว้นระยะสักพักค่อยมีไหม่นะค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะ✌️✌️✌️🧡

เสียใจด้วยนะคะ รักษาตัวดีๆเดี๋ยวน้องก็มาใหม่คะ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌✌

ของเราก็เลือดออกไปหาหมอ ชีดยากันแท้งให้ค่ะ 15นี้ไปชีดอีกค่ะ สุ้ๆนะค่ะ