902 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ เราก็เพิ่งเสียน้องไปเหมือนกัน

เสียใจด้วยค่ะแม่ ขอให้น้องมาเกิดใหม่เร็วๆนะคะ

น่าสงสารน้องจังเป็นตัวแล้วด้วย เสียใจด้วยนะคะ

เสีนใจด้วยนะคะคุณแม่ เดี่ยวน้องก็กลับมาใหม่คั

เสียใจด้วยนะคะสู้ๆๆๆค่ะเดียวน้องก้มาใหม่เนาะ

บ้านนี้ก้ออกออกทุกวันแต่หมอบอกไม่เป้รอะไรค่ะ

สู้ๆนะค่ะ​ เดี๋ยวน้องเขาก็จะกลับมาหาอีกค่ะ

ค่ะแม่🙏🙏🙏

เสียใจด้วยนะคะ รักษาตัวเดี่ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องไปสู่สุคตินะคะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ