902 ตอบกลับ

😞😞😭😭😢😢เห็นแล้วสะเทือนใจมากเลยเป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ไม่มีอาการปวดท้องเลย

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะเริ่มเป็นรูปเป็นร่างแร้วว##😔

เสียใจด้วยคะ่

แล้วกลับมาอยู่กับคุณแม่ใหม่นะลูก..สู้ๆนะคะคุณแม่✌✌✌

เสียใจด้วยนะคะของเราก็พึ่งแท้งไปเมื่อวันที่14 สู้ๆนะคะ

😧😧สู้ๆค่ะแม่✌️✌️

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องไปเกิดในภพภูมิที่ดีนะคะ 😭😭

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยคะ ดูแลตัวเองใหม่เดียวน้องก็มาค่ะ สู้สู้

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่จ้าา✌

สู้ๆค่ะคุณแม่เดี๋ยวน้องก็กลับมาอีกเป็นกำลังใจให้ค่ะ

🙏🙏✌️✌️ขอบคุนมากๆเลยจ้ะแม่ ✌️✌️