14 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ยังไม่เห็นชัด​เลยค่าา🤣🤣 น้องนั่งขัดสมาธิ​ตลอดเลย หมอช่วยขยับเพื่อที่จะให้น้องเหยียด​ขาแต่ก็เห็นไม่ค่อยชัดอยู่ดี หมอบอกไม่เห็นอะไรโผล่​อาจจะ​ได้ ผญ ต้องรอลุ้น​รอบหน้า😅

บ้านนี้5เดือนแม่เพิ่งรู้ค่ะ น้องหนีบตลอด พอจะซาวด์บอกลูกว่าขอให้เห็นนะ น้องไม่ค่อยให้เห็นแต่หมอเก่งปลุกน้องจนพลิกได้ ลูกสาวเลยค่ะ กว่าจะรู้นี่คิดไว้ว่าต้อง ญ แน่ๆเลย ให้รู้ช้า😂

บ้านนี้คุณหมอบอกผู้หญิงค่ะ แต่ยังแอบลุ้นว่าจะเป็นผู้ชาย คนโตเป็นผู้หญิง รอผลน้ำคร่ำอีกทีค่ะจะชัดเจน 36ปี ต้องตรวจน้ำคร่ำเพื่อความมั่นใจว่าลูกจะปกติ

ตอนนี้ 4เดือนน้องหนีบไว้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้21wอ้าโชว์แล้ว หมอบอกน่าจะได้ลูกสาวค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ลูกนอนคว่ำ หมออาจจะเป็น ผญ ใจอยากได้ ผช55

บ้านนี้ 5 เดือนกว่า กำลังจะ 6 เดือน ยังไม่รู้เพศค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันเลยจ้าหนีบไม่ยอมให้เห็นเลย

หนีบเหมือนกันค่ะ ขอดูเอา กางใส่เลย ชายจ้า

บ้านนี้6เดือนกว่าแร้วยังไม่รุ้เหมือนกัน

เหมือนกันค่ะ อยากรุ้เพศแล้ว