58 ตอบกลับ

TapFluencer

ท้องแรกเหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ไม่เคยติดเลยจนตอนนี้ กำหนดคลอด22มิถุนาแล้ว😂

เราพอรุตัวว่าท้อง ตอนนี้5w เราติดเลยคะ ให้คนรอบข้างรู้จะได้ระวังไม่มาชนเรา

สมควรติดค่ะเพราะอย่างน้อยใครเห็นจะได้รู้ว่าเราท้องจะได้ไม่เดินขนเราค่ะ

ติดได้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ คนอื่นๆเค้าจะได้รู้ว่าท้องจะได้ระมัดระวัง

เราติดเพราะเซฟตัวเองค่ะ เวลาไปทำงานหรือช้อปปิ้งคนก็จะระวังไม่ค่อยมาเดินใกล้เท่าไหร่ ก่อนติดนี่เดินชนก็มี

เราติดตั้งแต่4วีคเลยค่ะไม่ได้ถืออะไรมากมายแค่ชอบค่ะมันน่ารักดี😁

ทางนี้ 2 เดือน ติดแล้วค่ะเพราะต้องขึ้นรถไฟฟ้า แต่ไม่มีคนลุกให้นั่งเลย 😂

แล้วแต่ความเชื่อค่ะ จะติดหรือไม่ติดก็ได้ เห็นบางคนพอรู้ว่าท้องก็ติด

ติดตอนไหนก็ได้ค่ะ ตามสะดวกเลย แต่บ้านนี้ไม่เคยติดเลย ใกล้จะคลอดแล้ว

บ้านนี้ติดตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยคะ แต่บางครั้งก็ลืมติดบ้าง5555

TapFluencer

ติดได้เลยค่ะ เค้าจะได้รู้ว่าเราท้อง และคอยระวังเดินชนเรา