58 ตอบกลับ

3กันยา ยังไม่มีวี่แววอะไรเลย อยากจะคลอดวันนี้พรุ่งนี้แล้ว😄😄

บ้านนี้ผ่า20กันยาค่ะปวดร้าวจิมิปวดหลังและปวดเยี่ยวบ่อย

สุดยอดไปเลยค่ะพลิกตัวตอนนอนแต่ละทีปวดร้าว

9กันยายน​ ไม่มีอาการอะไรเลย​ ตื่นเต้น​มากๆ อยากจะคลอดแล้ว

2กันยาค่ะ มีเตือนมาทุกวันเลย มีแต่คนทักว่าไม่เกินสิงหาจ้า😂

บ้านนี้มีเตือนตอน 32 วีคค่ะแม่ อยากแตกแล้วค่ะ5555555

บ้านนี้20ก.ย ไม่สบายตัว อึดอัดไปหมดค่ะ เป็นตะคริวบ่อยมากค่ะ

สู้ๆไปด้วยกันค่ะ😂💙

VIP Member

14 กันยาค่ะ อึดอัดตัวมาก ปวดขาปวดหน่วงจิมิ นอนยากด้วย

14กันยาค่ะลูกสาวแต่ยังไม่กลับหัวน่าจะได้ผ่าคลอดค่ะ

บ้านนี้ 37 +5 week ยังนิ่งอยู่เลยค่ะ ไม่มีเจ็บเตือนเลย😁😆

คลอด10กันยาค่ะ ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้น เลยค่ะ😩😩😩

VIP Member

6กันยาจ้า ยังกลัวๆอยุ่ แต่เริ่มเดินไม่สะดวกแล้ว

ดีใจด้วยนะคะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน 😂😂